ตารางถ่ายทอดสด --

สเปน - ลา ลีกา
27/10/2021
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
เอลเช่
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
26/10/2021
เวเนเซีย
23:30
ซาแลร์นิตาน่า
26/10/2021
สเปเซีย
23:30
เจนัว
กาตาร์ - สตาร์ส ลีก
26/10/2021
Al Rayyan
21:20
อัล ไซลิย่า
26/10/2021
อุมม์ ซาลาล
21:20
อัล ซาดด์
26/10/2021
อัล การาฟา
23:35
อัล กอร์
ยูเครน - ยูเครน คัพ
26/10/2021
Metalist 1925 Kharkiv
23:30
โอเล็กซานเดรีย
รัสเซีย - รัสเซีย คัพ
26/10/2021
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
19:00
ดินาโม มอสโก
26/10/2021
เมตัลลูร์ก ลิเป็ตสค์
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
โปแลนด์ - โปแลนด์ คัพ
26/10/2021
ซีโลนา โกรา
18:30
อาร์ก้า กดีเนีย
26/10/2021
Kalisz
23:00
ราคอฟ เชสโตโชว่า
ออสเตรีย - ออสเตรีย คัพ
26/10/2021
ลาฟนิตซ์
16:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
26/10/2021
SC Weiz
19:30
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
เยอรมนี - เดเอฟเบ โพคาล
26/10/2021
1860 มิวนิค
23:30
ชาลเก้ 04
26/10/2021
ฮอฟเฟ่นไฮม์
23:30
โฮลชไตน์ คีล
26/10/2021
บาเบิ่ลส์แบร์ก
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
26/10/2021
พรอยเซ่น มึนสเตอร์
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
สาธารณรัฐเช็ก - เช็ก คัพ
26/10/2021
โบฮีเมียนส์
22:30
วิโซชิน่า ยิห์ลาว่า
เนเธอร์แลนด์ - ดัตช์ คัพ
26/10/2021
SteDoCo
23:45
อูเทร็คท์
โรมาเนีย - คูปา โรมาเนีย
26/10/2021
Filiasi
19:00
Hermannstadt
26/10/2021
กาซ เมตัน เมดิอัส
22:00
ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/10/2021
โคเบรซาล
21:00
โอฮิกกินส์
บัลแกเรีย - บัลแกเรีย คัพ
26/10/2021
Lokomotiv Sofia 1929
20:00
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
26/10/2021
เลฟสกี้ โซเฟีย
23:00
Septemvri Simitli
อาร์เมเนีย - พรีเมียร์ลีก
26/10/2021
อารารัต
16:45
เอฟซี แวน
26/10/2021
Sevan
18:00
Urartu
เดนมาร์ก - ดีบียู โพคาเล่น
26/10/2021
ฮอร์เซ่นส์
23:00
ไวเล
26/10/2021
เฟรเดริเซีย
23:00
ฮวิดอฟร์
เอเชีย - AFC U23 Championship
26/10/2021
อินโดนีเซีย ยู-23
19:00
ออสเตรเลีย ยู-23
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - ลีก คัพ
26/10/2021
เอมิเรตส์ คลับ
21:15
อัล ไอน์
ยุโรป - ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป
26/10/2021
ไซปรัส ยู-19
18:00
นอร์ทมาซิโดเนีย ยู-19
26/10/2021
หมู่เกาะฟาโรห์ ยู-19
18:00
เบลารุส ยู-19
โครเอเชีย - เอชอาร์ โนโกเม็ตนี่ คัพ
26/10/2021
รูเดส
18:00
โอซิเย็ค
26/10/2021
Belishche
20:00
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
26/10/2021
ซิเบนิค
22:30
สลาเวน โคปริฟนิก้า
ยุโรป - ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก โซนยุโรป
26/10/2021
นอร์ทมาซิโดเนีย
18:30
ลักเซมเบิร์ก
26/10/2021
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
19:00
รัสเซีย
26/10/2021
อาร์เมเนีย
21:00
โคโซโว
26/10/2021
อาเซอร์ไบจาน
21:00
มอลตา
26/10/2021
ยูเครน
21:00
สเปน
26/10/2021
เยอรมนี
21:05
อิสราเอล
26/10/2021
สโลวาเกีย
21:30
จอร์เจีย
26/10/2021
บัลแกเรีย
22:00
โปรตุเกส
26/10/2021
คาซัคสถาน
22:00
ฝรั่งเศส
26/10/2021
ฟินแลนด์
22:15
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
26/10/2021
ลิทัวเนีย
22:30
อิตาลี
26/10/2021
เซอร์เบีย
23:00
ตุรกี
26/10/2021
มอนเตเนโกร
23:00
เดนมาร์ก
26/10/2021
เบลารุส
23:30
เนเธอร์แลนด์
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
26/10/2021
คูริบก้า
22:00
ราปิด อวด เซม
โลก - กระชับมิตรทีมชาติ หญิง
26/10/2021
ออสเตรเลีย
16:05
บราซิล

ดูบอล